บริษัท อีเอสอาร์ไอ ประเทศไทย จำกัด ยังมีดีลเลอร์ให้บริการทั้งประเทศไทยและประเทศในภูมิภาคเอเชียตะวันออกเฉียงใต้อีกด้วย สนใจเป็นดีลเลอร์ ติดต่อ :

Mr.Itthipon Dilokratanapijit

Product Manager
Mobile: +668 1891 8700
Tel: +66 2678 0710 ext.1866
Fax: + 66 2678 0321-3
Email: itthipon.d@cdg.co.th

Dealers

Thailand

GIS Co., Ltd.

Address: CDG House, 202 Nanglinchi chongnonsee, Yannawa, Bangkok,Thailand 10120
Tel: +66 2678 0707
Fax: + 66 2678 0321-3
Email: gis.contact@cdg.co.th
Website: www.giscompany.co.th

MS.Phornnapa Thamrongsawad

Executive Secretary
Tel: +66 2678 0707 ext.1622
Fax: + 66 2678 0321-3
Email: phornnapa.t@cdg.co.th

Vietnam

ESRI Vietnam

Address: Villa No. 32 - Block D5B Vuon Dao, Phu Thuong Ward, Tay Ho Dist., Hanoi, Vietnam
Tel: +84 (0)4 3212 1932
Fax: +84 (0)4 3212 1933
Email: info@esrivn.com
Website: www.esrivn.com

Cambodia

Aruna Technology Co., Ltd.

Address: #417Eo Preah Sisowath,Sangkat Chaktomuk,Phnom Penh, Cambodia
Tel: +855 23 215 231
Fax: +855 23 211 540
Website: www.arunatechnology.com

Ms. Noun Voleak

Office Manager
Mobile: +855 (0) 77 777 616
Tel: +855 (0) 23 215 231
Fax: +855 (0) 23 215 234
Email: noun.voleak@arunatechnology.com

Mr. Paul Gager

Technical Director
Mobile: +855 (0) 12 716 522
Tel: +855 (0) 23 215 231
Fax: +855 (0) 23 215 234
Email: paul.gager@arunatechnology.com

Laos PDR

GEOMATICS Co., Ltd

Address: 326 Ban hong kair, 08 Unit, Saisettha District,Nakhone Luang Province, Lao PDR
Mobile: +856 205 5647466

Mr. Daokham Temthavy

Email:daokham.t@hotmail.com

Myanmar

MCC

Address: Theingyi Bazaar, Block(C), 3rd Floor, Ward (3) & (4),Shwedagon Pagoda Street,Pabedam Township,Yangon, Myanmar
Tel: +951 245762, +951 249152
Fax: +951 395510
Email:info@mccsolution.com
Website: www.mccsolution.com

Mr.Aung Soe Lin

Email:brian@mccsolution.com

Mr.U Winn Aung Soe

Email: winnaungsoe@mccsolution.com

Mandalay Technology Co., Ltd.

Address: Unit 504 Building 11 MICT Park Hlaing Township Yangon, 11051 Myanmar
Tel: (95) 1 652 285 – 86
Fax: (95) 1 652 286
Email: info@mandalay-technology.com
Website:www.mandalay-technology.com

Mr. Zaw Naing

Email:zawnaing72@gmail.com

Mr. Myo Zaw Oo

Email:myozaw.myogyi@gmail.com

Innyar Geospatial Services

Address: #43, 2nd Floor, Thamine Butaryon Road, Quarter (2), Mayangone Township 11062, Yangon, Myanmar
Tel: (95) 9 253 680 305
Fax: (95) 1 652 286
Email:info@innyargeo.com
Website:www.innyargeo.com

Mr.George Nyi

Email:george.nyi@innyargeo.com

Golden Myanmar Apex Co., Ltd

Address: 115/B, 52nd St., Middle,Pazundaung Township, Yangon, Myanmar
Tel: (95) 1 200998
Fax: (95) 1 200998
Email:info@apex-mm.com
Website:www.apex-mm.com

Mr. Aung Ko Myint

Email:akmyint@apex-mm.com

CDG Myanmar

Address: 37/A,G Flr,164th St.,Tarmway Gyee (Kha) Ward, Tarmwe Township, Yangon, Myanmar
Tel: (+95) 9 260 022 415
Fax: (+95) 9 796 583 486
Email:info@cdg.com.mm
Website:www.cdg.com.mm

Ms. Mary

Email:Mary@cdg.co.th